Tăng âm công suất 1000W: TOA DA-X1000S
Giá Bán: Hàng dự án, vui lòng liên hệ
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Giá: Hàng dự án, vui lòng liên hệ
- Mới 100%, có CO/CQ
- Tăng âm Class D, với 1 kênh ra 1000W
- Nhập khẩu / phân phối chính hãng
- Bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn
Hàng dự án, liên hệ để có giá tốt nhất
Lượt truy cập: 3082
Đánh giá:  comment rank 5
CHỈ DẪN KỸ THUẬT, HỆ THỐNG (nên đọc)
SẢN PHẨM LIÊN QUAN (thường sử dụng cùng)
DA-X1000S TOA là tăng âm Class D, với 1 kênh ra 1000W dạng trở kháng cao. Thiết bị có thể được sử dụng cho một khu dân cư, trường học, quảng trường, đường sắt cao tốc và hệ thống âm thanh thông báo chuyên nghiệp khác ... Thiết bji sử dụng nguồn switching hiệu năng caoc ho công suất đầu ra mạnh. Thiết bị có kích thước tiêu chuẩn 2U với khối lượng nhẹ.
Thông số kỹ thuật:
(*1) 0 dB = 1 Vrms
Nguồn điệnAC 220 - 240 V, 50/60 Hz, T6.3AL
Kiểu tăng âmClass D
Công suất tiêu thụ30 W (Chế độ Standby)
1200 W (Tại công suất ra 100 V)
Ngõ vào1 kênh: PA LINK (cấu hình riêng cho VX-1000MC)
1 kênh: AUX INPUT (PIN 1,2,3) ngõ vào cân bằng, tối đa 0 dB (*1), trở kháng ngõ vào 20 kΩ
Công suất ra1 kênh (dạng 2 chân): 1000 W (100 V)
Đáp tuyến tần số110 - 16 kHz ±3dB
T.H.D0.4 % (1 W), 1 % (Ngõ ra)
Chế độ bảo vệBảo vệ quá dòng, bảo vệ sụt áp, bảo vệ quá áp, bảo vệ quá nhiệt, bảo vệ ngắn mạch
S/N90 dB (A-weighted)
Đèn LED chỉ thịPOWER: Báo nguồn (màu xanh) x 1
SIGNAL: Báo tín hiệu (màu xanh) x 1
PEAK: Báo đỉnh (màu đỏ) x 1
AUX ACTIVE: Ngõ vào AUX (màu cam) x 1
FAULT: Báo lỗi (màu đỏ hoặc cam) x 1
Thuộc tính làm mátĐiều khiển làm mát bằng quạt dạng cưỡng bức
Nhiệt độ hoạt động0 °C to +40 °C
Độ ẩm cho phép≤ 90%, không đọng xương
Thành phầnKhung nhôm, màu đen
Kihcs thước (W x H x D)483 × 88 × 392 mm