Micro cần dài: TOA TS-D1000-M2
Giá Bán: Hàng dự án, vui lòng liên hệ
Micro cần dài: TOA TS-D1000-M2
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Giá: Hàng dự án, vui lòng liên hệ
- Mới 100%, Đủ CO/CQ
- Cần Micro cho máy TS-D1000-CU/TS-D1000-DU
- Nhập khẩu / phân phối chính hãng
- Bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
Hàng dự án, liên hệ để có giá tốt nhất
Lượt truy cập: 5195
Đánh giá:  comment rank 5
CHỈ DẪN KỸ THUẬT, HỆ THỐNG (nên đọc)
SẢN PHẨM LIÊN QUAN (thường sử dụng cùng)
Loại microĐiện dung
Hướng tínhĐa hướng
Trở kháng1.4 kΩ
Độ nhạy-37 dB (1 kHz 0 dB = 1 V/Pa)
LED hiển thịHiển thị khi nói (dạng vòng) màu đỏ
Đáp tuyến tần số100 Hz - 13 kHz