Loa Array mỏng: TZ-S240W-AS
Giá Bán: Hàng dự án, vui lòng liên hệ
Loa Array mỏng: TZ-S240W-AS
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Giá: Hàng dự án, vui lòng liên hệ
- Mới 100%, có CO/CQ
- Loa cột, công suất 240W
- Nhập khẩu / phân phối chính hãng
- Bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
Hàng dự án, liên hệ để có giá tốt nhất?
Lượt truy cập: 5172
Đánh giá:  comment rank 5
CHỈ DẪN KỸ THUẬT, HỆ THỐNG (nên đọc)
SẢN PHẨM LIÊN QUAN (thường sử dụng cùng)
Thông số kỹ thuật:
Thùng LoaLoại phản xạ âm trầm
Nguồn điện tối đaLiên tục        : 240 W
Theo chương trình       : 480 W
Trở kháng định mức8 Ω
Độ nhạy94 dB (1 W, 1 m)
Đáp tuyến tần số95 Hz - 20,000 Hz
Tần số chéo2,500 Hz
Hướng loaNgang: 100°, Dọc: 5°
Thành phần LoaTần số thấp  : 10 cm (4") loại nón, loa trầm × 8
Tần số cao    : 2.5 cm (1") cân bằng, dạng vòm, loa Tweeter x 24
Đầu nối vàoVít M4 x 2
Nhiệt độ hoạt động-10 °C - +50 °C