Bộ thông báo 6 vùng 240W: TOA VM-3240VA
Giá Bán: Hàng dự án, vui lòng liên hệ
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Giá: Hàng dự án, vui lòng liên hệ
- Mới 100%, có CO/CQ
- Hỗ trợ 6 vùng tổng 240W
- Kết nối với 9 bộ khác thành 60 vùng loa
- Nhập khẩu / phân phối chính hãng
- Bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
Hàng dự án, liên hệ để có giá tốt nhất
Lượt truy cập: 7705
Đánh giá:  comment rank 5
CHỈ DẪN KỸ THUẬT, HỆ THỐNG (nên đọc)
SẢN PHẨM LIÊN QUAN (thường sử dụng cùng)
VM-3240VA TOA là bộ trung tâm 240W có 6 vùng loa trong hệ thống VM-3000. Thiết bị all-in-one đã trang bị sẵn Micro báo cháy, ngõ vào/ra điều khiển lập trình bằng máy tính, âm thanh báo cháy, tăng âm công suất, hỗ trợ 4 Micro chọn vùng từ xa… nếu cần thêm công suất và vùng loa có thể sử dụng thêm VM-3240E, hoặc VM-3360E. Kích thước 3U.
Thông số kỹ thuật bộ trung tâm 240W có 6 VM-3240VA
* 0 dB = 1 V
Nguồn điện230 V AC, 50/60 Hz
Công suất tiêu thụ với nguồn AC600 W (công suất tại ngõ ra tối đa), 260 W (theo tiêu chuẩn EN6065)
Công suất tăng âm240 W
Đáp tuyến tần số50 Hz - 20 kHz, ±3 dB (tại 1/3 mức công suất ra)
Độ méo tín hiệu0.7 % hoặc ít hơn (đo tại công suất ra, 1 kHz)
Tỷ lệ S/N85 dB hoặc hơn
Đặc điểm âm thanh ngõ vào/ngõ ra Tần số lấy mẫu: 48 kHz
Bộ chuyển đổi A/D D/A: 24 bit
Ngõ vào Ngõ vào 1 – 3: -50 dB (Mic1/-10dB (LINE) (có thể chọn), 600Ω cân bằng điệm tử, kiểu giắc cannon (cái) / giắc 6ly.
Ngõ 4: -50 dB (Mic1/-10dB (LINE) (có thể chọn), 600Ω cân bằng điệu tử, kiểu giắc cắm (14 x 2 chân).
BGM 1 – 2: -10 dB, 10 kΩ,không cân bằng, kiểu giắc hoa sen
Ngõ vào mức line cho tăng âm bên ngoài: 100 V line, kiểu giắc cắm (14 chân)
Ngõ raNgõ ra loa 1 – 2: Tối đa. (360W) trên một kênh
Ngõ ra loa 3 – 6: Tối đa (120W) trên một kênh
Ngõ ra loa 1 – 6: tổng công suất 360W, kiểu giắc cắm rời (14 chân)
Tải nhỏ nhất cho phép: 500 Ω (20W) cho phép phát hiện lỗi ngõ ra 100V cho loa
Ngõ ra trực tiếp: Ngõ ra trực tiếp từ tăng âm bên trong hoặc tăng âm bên ngoài, giắc cắm (16 chân)
Ngõ ra cho ghi âm: BGM/Paging: 0 dB, 10 kΩ, không cân bằng, giắc hoa sen
Khoảng cách tối đa: tổng 800 m giữa các thiết bị và giữa các micro chọn vùng
Cáp kết nối: cáp 5 cặp xoắn có bọc nhiễu (CAT5-STP)
Khoảng cách tối đa: 100 m  giữa thiết bị và bộ chia mạng
Cáp kết nối: CAT5-STP
VM LinkNgõ ra: kết nối tăng âm mở rộng công suất, cổng RJ45 cái
Khoảng cách tối đa: 800m
Cáp kết nối: CAT5-STP
EXT PA LinkKết nối tăng âm dự phòng, cổng RJ-45 cái
Khoảng cách tối đa: 5 m
Ngõ vào điều khiển mục đích chung:Ngõ vào 1 – 8: ngõ vào dry contact không điện áp, điện áp mở: 24 V DC,
Dòng ngắn mach: 2 mA hoặc thấp hơn, kiểu giắc cắm rời (14 x 2 chân)
Ngõ ra 1 – 8: Ngõ ra cực máng hở, điện áp 30 V DC, dòng hoạt động: 10 mA hoặc thấp hơn, kiểu giắc cắm rời (14 x 2 chân).
Ngõ vào điều khiển khẩn cấpNgõ vào 1 – 5: Kiểu dray contact không điện áp, điện áp mở: 24 V DC, dòng ngắn mạch: 2 mA hoặc thấp hơn, cổng RJ45 cái
Ngõ vào 6: ngõ vào phân cực, không kích hoạt: -24 V ±20%, kích hoạt: +24 V DC ±20%, cổng RJ45 cái
Ngõ ra trạng thái: ngõ ra kiểu rơ le, điện áp: 40 V DC, điện áp hoạt động: 2 – 300 mA, cổng RJ45 cái.
Đường điều khiển Chiết ápKiểu Rơle: 1-6, 125 V AC hoặc 30 V DC, tổng dưới 5 A, kiểu chân cắn (16 chân)
Ngõ vào/ngõ ra nguồnNgõ vào nguồn: kết nối bộ cấp nguồn khẩn cấp ( dải hoạt động: 20 – 40 V DC)
Ngõ ra PS: 28 V DC/18 A
Kiểu vặn ốc, khoảng cách giữa các ốc: 11m
Ngõ ra DC24V24 V DC, dòng tối đa 0.3A
Ds LinkKết nối bộ cấp nguồn khẩn cấp, cổng RJ45 cái
Khoảng cách tối đa: 5 m
Nhiệt độ hoạt động-5 ℃ đến +45 ℃
Độ ẩm cho phép5 % tới 95 %RH (không ngưng tụ)